ราคา 3900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 40.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 97500.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 17
โครงการ The Room Ratchada-Ladprao | The Room รัชดา-ลาดพร้าว | เดอะ รูม รัชดา-ลาดพร้าว

Nong.pms
0979262542
2020-09-22 21:57:17.0
เลขที่ประกาศ: 300696
รายละเอียดเพิ่มเติม
OA-0327 ขาย The Room Ratchada - Ladprao (เดอะ รูม รัชดา-ลาดพร้าว) พร้อมอยู่

ขนาด 40 ตร.ม.
2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ตึก B ชั้น 17 วิวเมือง

เฟอร์นิเจอร์
- เตียงนอน, ตู้เสื้อผ้า, โต๊ะรับประทานอาหาร, โซฟา, โต๊ะกลาง, ชั้นวางของ, ชั้นวางทีวี, เคาน์เตอร์ครัว

เครื่องใช้ไฟฟ้า
- แอร์ 2 เครื่อง, ตู้เย็น, ไมโครเวฟ, ทีวี

ขายเพียง 3,900,000 บาท ค่าโอนฝ่ายละครึ่ง

สอบถามเพิ่มเติมติดต่อ
คุณน้อง โทร. 097-926-2542
E -mail : nong.pms@gmail.com
Line id : nong.pms

รับฝากขาย-เช่า บ้าน ที่ดิน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด รับขายฝากที่ดินทั่วประเทศ บริการให้คำปรึกษาด้านซื้อ ขายอสังหาริมทรัพย์ พร้อมจัดสินเชื่อ ลงโฆษณาฟรี

The Room Ratchada - Ladprao (เดอะ รูม รัชดา-ลาดพร้าว)
จำนวน 4 อาคาร
จำนวนชั้น อาคาร 19 ชั้น 2 อาคาร และ 16 ชั้น 2 อาคาร
จำนวนห้องพักอาศัย 801 ยูนิต
ที่จอดรถประมาณ 90%
สถานที่ใกล้เคียง : MRT ลาดพร้าว, เทสโก้ โลตัส, Central ลาดพร้าว, Union Mall, สวนรถไฟ, ตลาดนัดจตุจักร, SCB Park, เมเจอร์รัชโยธิน, ตลาดประชานิเวศน์, ตลาดโชคชัยสี่, โรงเรียนหอวัง, โรงเรียนเซนต์จอห์น, มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม, มหาวิทยาลัยศรีปทุม, มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์, รพ.เมโย, รพ.วิภาวดี, รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น, รพ.เปาโล เมมโมเรียล, สถานีตำรวจโชคชัยสี่
สิ่งอำนวยความสะดวก : Lobby, สระว่ายน้ำ, ห้องออกกำลังกาย, ห้องสมุด รปภ. 24 ชม., ระบบ CCTV, ระบบ key card เข้าออกตึก

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง: